Giờ Chủ nhà Tỷ số Đội khách hiệp

Lịch Thi Đấu Cúp Tây Á U16

22:00

Yemen U16

vs

Oman U16

-
01:00

Jordan U16

vs

Iraq U16

-

Lịch Thi Đấu Giao Hữu CLB

15:00

Bayside Utd

vs

UQ FC

-
15:00

Southside Eagles

vs

Caboolture Sports

-
15:00

Sunshine Coast

vs

Magpies Crusaders

-
15:30

Chindia Targoviste

vs

Mioveni

-
15:30

Aust Lustenau

vs

Wil 1900

-
16:00

Wisla Plock

vs

Lechia GD

-
16:00

SK Lisen

vs

Skalica

-
16:00

Sparta Praha

vs

Dukla Praha

-
17:00

Katowice

vs

Gornik Polkowice

-
17:00

Hradec Kralove

vs

Pribram

-
17:00

Mlada Boleslav

vs

Hradec Kralove

-
18:00

Wuppertaler

vs

Bochum

-
18:00

Verl

vs

Paderborn 07

-
18:30

Holstein Kiel

vs

St. Pauli

-
19:00

Magdeburg

vs

Viktoria Berlin

-
19:00

Aarhus AGF

vs

Aalborg BK

-
19:00

Sparta Praha B

vs

MFK Chrudim

-
19:00

Munchen 1860

vs

Karlsruher

-
19:00

Liefering

vs

Vorwarts Steyr

-
19:00

Backa Topola

vs

Sibenik

-
20:00

Fenerbahce

vs

KF Tirana

-
20:30

Thun

vs

St. Gallen

-
21:00

SCR Altach

vs

Luzern

-
21:00

Basel

vs

Greuther Furth

-
21:00

Kaiserslautern

vs

Lugano

-
22:00

Pardubice

vs

Jihlava

-
22:00

Lask

vs

Cracovia Krakow

-
22:00

Ferencvaros

vs

Ludogorets

-
22:00

Levski Sofia

vs

Academy Pandev

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Belarus

19:00

Isloch

vs

Gomel

-
21:00

FK Slutsk

vs

Vitebsk

-
23:00

Shakhter Soligo.

vs

Torpedo Zhodino

-
01:00

Neman Grodno

vs

Bate Borisov

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Georgia

23:00

Dinamo Batumi

vs

Sioni Bolnisi

-
23:00

Saburtalo

vs

Samgurali Tskh.

-
00:00

Dinamo Tbilisi

vs

Torpedo Kut.

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Lithuania

21:00

FK Panevezys

vs

Siauliai

-
23:00

FK Riteriai

vs

Hegelmann Litauen

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Na Uy

21:00

Haugesund

vs

Viking

-
23:00

Rosenborg

vs

Kristiansund

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Nhật Bản

45'

Yokohama FM

vs

Kashiwa Reysol

-
16:30

Avispa Fukuoka

vs

Sanf Hiroshima

-
17:00

Kawasaki Fro.

vs

Jubilo Iwata

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Hàn Quốc

16:00

Jeonbuk H.Motor

vs

Daegu

-
17:00

Suwon FC

vs

Suwon Bluewings

-
18:00

FC Seoul

vs

Incheon Utd

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Trung Quốc

15:30

Cangzhou Mighty Lions

vs

Beijing Guoan

-
18:30

Wuhan Zall

vs

Shanghai Port

-
18:30

Tianjin Tigers

vs

Meizhou Hakka

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Jordan

22:00

Sareeh

vs

Al Salt

-
00:30

Faisaly (JOR)

vs

Wehdat Amman

-

Lịch Thi Đấu Malay Super League

19:15

Negeri Sembilan

vs

Pahang

-
20:00

Melaka FA

vs

Sarawak

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Singapore

16:30

Young Lions

vs

Balestier Kh.

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Argentina

01:30

Defensa YJ

vs

Velez Sarsfield

-
01:30

Talleres Cordoba

vs

C. Cordoba SdE

-
04:00

Colon

vs

CA Huracan

-
04:00

Estudiantes LP

vs

Newells Old Boys

-
06:30

River Plate

vs

Lanus

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Brazil

02:30

Athletico/PR

vs

Bragantino/SP

-
05:00

Corinthians/SP

vs

Santos/SP

-
05:00

Flamengo/RJ

vs

America/MG

-
07:00

Atl. Mineiro/MG

vs

Fortaleza/CE

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Bolivia

02:00

Jorge Wilstermann

vs

CA Palmaflor

-
04:15

Real Tomayapo

vs

Royal Pari

-
06:30

Oriente Petrolero

vs

The Strongest

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Paraguay

02:00

General Caballero

vs

Resistencia SC

-
02:00

Tacuary FBC

vs

Sol de America

-
02:00

Sportivo Ameliano

vs

Guairena FC

-
02:00

Olimpia Asuncion

vs

12 de Octubre

-
02:00

Libertad

vs

Cerro Porteno

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Peru

03:30

Sporting Cristal

vs

Alianza Atletico

-
07:00

Alianza Lima

vs

Ayacucho FC

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Uruguay

20:00

CA Fenix

vs

Dep. Maldonado

-
01:00

Danubio

vs

Nacional Montevideo

-
03:30

Defensor SC

vs

Cerro Largo

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Venezuela

04:00

Dep.Tachira

vs

Mineros Guayana

-
06:15

Caracas

vs

Zulia FC

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Mỹ

02:07

Seattle Sounders

vs

Sporting Kansas

-
04:07

D.C. Utd

vs

Nashville FC

-
06:37

Toronto

vs

Atlanta United

-
06:37

CF Montreal

vs

Charlotte FC

-
07:07

Houston Dynamo

vs

Chicago Fire

-
07:07

Inter Miami

vs

Minnesota Utd

-
08:07

Austin FC

vs

Dallas

-
09:07

Real Salt Lake

vs

Columbus Crew

-
09:37

Portland Timbers

vs

Colorado Rapids

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Iceland

21:00

Vestri

vs

UMF Grindavik

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Nhật Bản

45'

Vegalta Sendai

vs

Montedio Yama.

-
16:00

Mito Hollyhock

vs

Okayama

-
17:00

Roas. Kumamoto

vs

Oita Trinita

-
17:00

V-Varen Nagasaki

vs

Blaublitz Akita

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Hàn Quốc

16:00

Chungnam Asan

vs

Ansan Greeners

-
18:00

Anyang

vs

Seoul E-Land

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Trung Quốc

15:00

Qingdao Y.Island

vs

Zibo Cuju

-

Lịch Thi Đấu Malay Premier League

20:15

Kuching FA

vs

PDRM FA

-
21:00

UiTM FC

vs

Terengganu II

-
21:00

Kelantan United

vs

Perak FA

-

Lịch Thi Đấu Hạng Nhất QG

17:00

Khánh Hòa

vs

ĐT Long An

-
17:00

Quảng Nam

vs

Cần Thơ

-
18:00

Bà Rịa Vũng Tàu

vs

Phú Thọ

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Argentina

00:10

Deportivo Moron

vs

Gimnasia Jujuy

-
01:00

Temperley

vs

Flandria

-
02:10

Alvarado MDP

vs

Belgrano

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Brazil

21:00

Criciuma/SC

vs

Vila Nova/GO

-
02:00

Bahia/BA

vs

Novorizontino/SP

-
04:30

SC Recife/PE

vs

Brusque FC/SC

-

Lịch Thi Đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

00:05

Hartford Athletic

vs

Louisville City

-
06:05

Miami FC

vs

LA Galaxy II

-
06:05

Pittsburgh R.

vs

Tampa Bay Rowdies

-
07:05

Orange County SC

vs

Loudoun United

-
07:35

FC Tulsa

vs

Ch. Battery

-
07:35

Memphis 901

vs

Detroit City FC

-
08:05

New Mexico United

vs

Birmingham Legion

-
08:35

El Paso Locomotive

vs

New York RB II

-
09:05

San Diego Loyal

vs

Indy Eleven

-
09:05

Oakland Roots

vs

Atlanta United II

-
09:05

Monterey Bay FC

vs

Sacramento

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Mexico

09:05

Leones Negros UdeG

vs

Oaxaca

-

Lịch Thi Đấu Cúp Chi Lê

23:30

La Serena

vs

U.Concepcion

-
02:00

Barnechea

vs

Cobresal

-
02:00

Indep Cauquenes

vs

Nublense

-
02:00

Provincial Ovalle

vs

U. Espanola

-
02:00

Everton CD

vs

CD Magallanes

-
04:30

Univ. Catolica(CHL)

vs

U. San Felipe

-
07:00

O Higgins

vs

CCDA Fernandez Vial

-

Lịch Thi Đấu Aus Brisbane

15:15

Wynnum Wolves

vs

Surfers Paradise

-
16:15

Virginia Utd

vs

Albany Creek

-
16:30

Grange Thistle

vs

Magic United

-

Lịch Thi Đấu Aus FB West Premier

45'

Inglewood Utd

vs

Perth RedStar

-
14:00

Bayswater City

vs

Cockburn City

-
45'

Floreat Athena

vs

Perth Glory U21

-
45'

Armadale SC

vs

Perth SC

-
45'

Gwelup Croatia

vs

Sorrento

-
16:00

Stirling Macedonia

vs

Balcatta

-

Lịch Thi Đấu Aus New South Wales

21'

APIA Tigers

vs

Sydney FC U21

-
15:00

Wollongong Wolves

vs

Manly Utd

-
16:00

Marconi Stallions

vs

Mt Druitt Town

-

Lịch Thi Đấu Aus Queensland

90'

Peninsula Power

vs

SC Wanderers

-
20'

Brisbane City

vs

Olympic FC QLD

-
15:30

Logan Light.

vs

Brisbane Roar U21

-
15:30

Moreton Bay Utd

vs

Gold Coast Utd

-

Lịch Thi Đấu Aus South Sup.League

12:30

Cumberland Utd

vs

White City W.

-
12:30

Adelaide Comets

vs

SA Panthers

-
12:30 1

Sturt Lions

vs

Adelaide Olympic

-
23'

Adelaide City

vs

Metro Stars

-
17:15

Croydon Kings

vs

Adelaide Utd U21

-

Lịch Thi Đấu Aus Victoria

12:00

Avondale Heights

vs

Eastern Lions

-
53'

Dandenong City

vs

Dandenong Th.

-
23'

Port Melbourne

vs

Oakleigh Cannons

-
15:00

Altona City

vs

Heidelberg Utd

-

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Nhật Bản

15:00

Yokohama SCC

vs

Fujieda MYFC

-
16:00

Kataller Toyama

vs

Nagano Parceiro

-
16:30

Gainare Tottori

vs

Sagamihara

-
17:00

Ehime FC

vs

Kagoshima

-

Lịch Thi Đấu Japan Football League

90' 1

Reinmeer Aomori

vs

Kochi United SC

-
11:00

Honda Lock

vs

TIAMO Hirakata

-
90'

Tokyo Musashino

vs

Honda FC

-

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Hàn Quốc

14:00

Dangjin Citizen

vs

Ulsan Citizen

-
15:00

Pocheon Citizen

vs

Paju Citizen

-
17:00

Cheongju FC

vs

Siheung Citizen

-

Lịch Thi Đấu U19 Châu Âu

01:00

Israel U19

vs

Anh U19

-
01:00

Áo U19

vs

Serbia U19

-

Lịch Thi Đấu U20 Brazil

20:00

Ceara/CE U20

vs

Sao Paulo/SP U20

-
00:00

Flamengo/RJ U20

vs

Botafogo/RJ U20

-
01:00

Atl. Mineiro/MG U20

vs

Cruzeiro/MG U20

-
01:00

Internacional/RS U20

vs

Atletico/PR U20

-
01:00

Bahia/BA U20

vs

America/MG U20

-
01:00

Chapecoense U20

vs

Gremio/RS U20

-
05:00

Palmeiras/SP U20

vs

Fortaleza/CE U20

-