Giờ Chủ nhà Tỷ số Đội khách hiệp

Lịch Thi Đấu Ngoại Hạng Anh

00:00

Burnley

vs

Wolves

-
00:00

Man City

vs

Bournemouth

-
00:00

Newcastle

vs

Tottenham

-
02:15

Arsenal

vs

Liverpool

-

Lịch Thi Đấu Hạng Nhất Anh

23:00

Brentford

vs

Preston North End

-
23:00

Bristol City

vs

Stoke City

-
00:00

Nottingham Forest

vs

Swansea City

-
00:00

Birmingham

vs

Charlton Athletic

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Italia

00:30

Bologna

vs

Napoli

-
00:30

AC Milan

vs

Parma

-
00:30

Sampdoria

vs

Cagliari

-
02:45

Sassuolo

vs

Juventus

-
02:45

Roma

vs

Verona

-
02:45

Udinese

vs

Lazio

-
02:45

Lecce

vs

Fiorentina

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Bồ Đào Nha

23:00

Moreirense

vs

Pacos Ferreira

-
01:15

Braga

vs

Belenenses

-
03:30

Porto

vs

Sporting Lisbon

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Nga

20:00

Krylya Sovetov

vs

Krasnodar

-
20:00

Ural S.r.

vs

Arsenal-Tula

-
22:00

Spartak Moscow

vs

Akhmat Groznyi

-
00:30

Zenit

vs

FK Orenburg

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Ba Lan

01:30

Jagiellonia

vs

Slask Wroclaw

-
01:30

Cracovia Krakow

vs

Lech Poznan

-
01:30

Lechia GD

vs

Legia Wars.

-
01:30

Pogon Szczecin

vs

Piast Gliwice

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Hy Lạp

23:15

OFI Creta

vs

Olympiakos

-
23:15

Aris Salonica

vs

Panathinaikos

-
01:30

AEK Athens

vs

PAOK

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Na Uy

23:00

Valerenga

vs

Haugesund

-
23:00

Sandefjord

vs

Aalesund

-
23:00

Molde

vs

Viking

-
23:00

Stromsgodset

vs

Mjondalen

-
23:00

Bodo Glimt

vs

Kristiansund

-
01:30

Odd Grenland

vs

Brann

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Slovenia

23:00

NK Bravo

vs

Maribor

-
01:10

CM Celje

vs

Triglav

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Thụy Sỹ

00:15

Neuchatel Xamax

vs

Sion

-
02:30

Lugano

vs

Thun

-
02:30

Young Boys

vs

Servette

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Thụy Điển

00:00

Djurgardens

vs

Falkenbergs

-
00:00

AIK Solna

vs

Sirius

-
00:00

Goteborg

vs

Helsingborg

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Ukraina

22:00

Dnipro

vs

Karpaty Lviv

-
23:00

Shakhtar Donetsk

vs

Kolos Kovalivka

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Áo

01:30

Hartberg

vs

Austria Wien

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Mỹ

07:00

Montreal Impact

vs

Toronto

-
09:30

Vancouver WC

vs

San Jose EQ

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Ba Lan

23:00

Puszcza Nie.

vs

Stomil Olsztyn

-
23:10

Podbeskidzie

vs

Odra Opole

-
01:40

Nieciecza

vs

Radomiak Radom

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

23:15

Stade L. Ouchy

vs

Wil 1900

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Đan Mạch

00:00

HB Koge

vs

Fremad Amager

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Nhật Bản

17:00

Tochigi SC

vs

Omiya Ardija

-
17:00

Montedio Yama.

vs

Thespa Kusatsu

-
17:00

Avispa Fukuoka

vs

Jubilo Iwata

-
17:00

Ehime FC

vs

Okayama

-
17:00

Tokushima Vortis

vs

Renofa Yamaguchi

-
17:00

Mito Hollyhock

vs

Matsumoto Yama.

-
17:00

Tokyo Verdy

vs

Ventforet Kofu

-
17:00

Giravanz Kita.

vs

Kyoto Sanga

-
17:00

Machida Zelvia

vs

Alb. Niigata (JPN)

-
17:00

Zweigen Kan.

vs

JEF United Chiba

-
17:00

Ryukyu

vs

V-Varen Nagasaki

-

Lịch Thi Đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

07:00

Birmingham Legion

vs

Memphis 901

-
09:00

El Paso Locomotive

vs

New Mexico United

-

Lịch Thi Đấu Cúp Albania

22:00

KF Tirana

vs

Bylis Ballsh

-
22:00

Teuta Durres

vs

Kukesi

-

Lịch Thi Đấu Cúp FA Hàn Quốc

17:00

Jeju Utd

vs

Suwon Bluewings

-
17:00

Gwangju

vs

Gangwon

-
17:00

Daegu

vs

Seongnam Ilhwa Ch.

-
17:00

Daejeon Hana Citizen

vs

FC Seoul

-
17:00

Suwon FC

vs

Busan I'Park

-
17:00

Sangju Sangmu

vs

Pohang Steelers

-
17:00

Jeonbuk H.Motor

vs

Jeonnam Dragons

-
17:30

Ulsan Hyundai

vs

Gyeongju KHNP

-

Lịch Thi Đấu Nữ Iceland

02:15

Valur Nữ

vs

Fylkir Nữ

-

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Nhật Bản

13:00

Grulla Morioka

vs

Fujieda MYFC

-
14:00

Azul Claro Numazu

vs

Sagamihara

-
17:00

Nagano Parceiro

vs

Fukushima Utd

-
17:00

Yokohama SCC

vs

Vanraure Hachinohe

-
17:00

Cerezo Osaka U23

vs

FC Gifu

-
17:00

Roas. Kumamoto

vs

Gamba Osaka U23

-
17:00

Kataller Toyama

vs

Blaublitz Akita

-
17:00

Kamatamare San.

vs

FC Imabari

-
17:00

Kagoshima

vs

Gainare Tottori

-